Bán nhà mặt tiền 128 Lý Thường Kiệt phường Vườn Lài
Nhà phố
138 m²(6.1 x 23)
39 Tỷ
283 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lý Thường Kiệt
37,5 Tỷ
~ 240 Triệu/m²156m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 156 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà hẻm 650/6b Điện Biên Phủ phường Vườn Lài
Diện tích: 7 x 0m
Diện tích công nhận: 156m²
Kết cấu: 4 Lầu
Giá: 37.5 Tỷ
Nhà phố
138 m²(6.1 x 23)
39 Tỷ
283 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
78 m²(4 x 19)
35 Tỷ
449 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
66 m²(3.1 x 17.5)
37,9 Tỷ
574 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
35 Tỷ
350 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
64.4 m²(4 x 16.1)
36 Tỷ
559 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Ngô Gia Tự
Nhà phố
86 m²(3.5 x 25)
36 Tỷ
419 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lý Thái Tổ
Nhà phố
95 m²
35 Tỷ
368 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
95 m²
35 Tỷ
368 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai