Bán nhà 569 3 Tháng 2 Phường Diên Hồng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
27 m²(3.23 x 8.15)
13,5 Tỷ
500 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
13,9 Tỷ
~ 273 Triệu/m²51m²
(5.7m x 10m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.7m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 51 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán nhà hẻm 3/53 Thành Thái, phường Diên Hồng
Diện tích: 5,7 x 10m
Diện tích công nhận: 51m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 1
Giá: 13.9 Tỷ
Nhà phố
27 m²(3.23 x 8.15)
13,5 Tỷ
500 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
30 m²(3.4 x 10.5)
13,8 Tỷ
460 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
Nhà phố
36 m²(3.4 x 10.5)
13,8 Tỷ
383 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
Nhà phố
28.3 m²(4.5 x 10)
13,5 Tỷ
477 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nguyễn Tiểu La
Nhà phố
56 m²(4.3 x 13)
14,5 Tỷ
259 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Thành Thái
Nhà phố
43.5 m²(3.6 x 12.3)
14 Tỷ
322 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Nhà phố
66.2 m²(3 x 23)
14,8 Tỷ
224 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Thành Thái
Nhà phố
37 m²(3.5 x 11)
14 Tỷ
378 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai