Bán nhà hẻm 398/12k Trần Xuân Soạn, Tân Hưng
Nhà phố
77 m²(5.5 x 14)
9,7 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
9,4 Tỷ
~ 100 Triệu/m²94m²
(4m x 23m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 23m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 94 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 253/10 Trần Xuân Soạn, Tân Hưng
Diện tích: 4 x 23m
Diện tích công nhận: 94m²
Kết cấu: 2 lầu, 4 phòng ngủ, 4 WC
Giá: 9.4 Tỷ
Nhà phố
77 m²(5.5 x 14)
9,7 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
178 m²(8.5 x 21)
9,2 Tỷ
51.7 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
156.6 m²(6.7 x 22)
9 Tỷ
57.5 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
103 m²(4 x 25)
9,5 Tỷ
92.2 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
49.9 m²(4 x 12)
8 Tỷ 850 Triệu
177 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
77 m²(4.7 x 16)
9,6 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
77 m²(5 x 16)
9 Tỷ 650 Triệu
125 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
118 m²(5.2 x 22)
8,9 Tỷ
75.4 Triệu/m²P.Tân Hưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai