Bán nhà hẻm 25/27d Hồ Văn Long, Bình Tân
Nhà phố
132 m²(6 x 22)
7,9 Tỷ
59.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
7,8 Tỷ
~ 97.5 Triệu/m²80m²
(4m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 |
Nhà mặt tiền đường Hồ văn Long , 1 trệt 1 lầu sân thượng trước và sau .
Trước mặt là trường cấp 2 Bình Hưng Hòa .
Kế bên là trường mẫu giáo.
Ngay ngã tư gò mây
3 phút ra Aeon Tân Phú
Đang cho thuê 20 triệu/ tháng
Nhà phố
132 m²(6 x 22)
7,9 Tỷ
59.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
77 m²(3.7 x 17)
8 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
96 m²(47 x 25)
8 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
96 m²(47 x 25)
8 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
8 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
108 m²(5 x 21)
7,9 Tỷ
73.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
178 m²(8.3 x 22)
8,2 Tỷ
46.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
113 m²(5.5 x 21)
7,5 Tỷ
66.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai