Bán nhà 240 Chợ Lớn Phường Bình Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
17,5 Tỷ
219 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Chợ Lớn
18,5 Tỷ
~ 197 Triệu/m²94m²
(4m x 23.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 23.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 94 m2 |
MẶT TIỀN CHỢ LỚN - KINH DOANH SẦM UẤT ĐƯỜNG 16M - SỔ VUÔNG ĐẸP - 5 TẦNG - KHÔNG LỘ GIỚI - 94M2 - CHỈ 18.5TỶ.
Mô tả:
+ Hiện trạng nhà 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng, có thêm chuồng cu trồng rau thoáng mát, tổng có 8pn, 5toilet.
+ Đường Chợ Lớn 16m, kinh doanh đa ngành nghề, sổ vuông đẹp, không lộ giới, giá 18.5 tỷ còn thương lượng cho khách thiện chí.
TỶ PHÚ - ĐẠI TỶ PHÚ
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
17,5 Tỷ
219 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Chợ Lớn
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
18,1 Tỷ
226 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Chợ Lớn
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
18 Tỷ
225 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Chợ Lớn
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
18 Tỷ
225 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Chợ Lớn
Nhà phố
97 m²(4.2 x 23)
18,8 Tỷ
194 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Cư Xá Phú Lâm D
Nhà phố
312 m²(10.9 x 29.9)
18,6 Tỷ
59.6 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
54 m²(4 x 14)
18,5 Tỷ
343 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
17 Tỷ
213 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai