Bán chung cư Bến Vân Đồn Phường Vĩnh Hội Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
86 m²(5 x 16.5)
19,5 Tỷ
227 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường Bến Vân Đồn | 138 triệu/m² | 60 triệu/m² - 227 triệu/m² |
| Nhà Phố mặt tiền đường Bến Vân Đồn | 246 triệu/m² | 224 triệu/m² - 267 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
86 m²(5 x 16.5)
19,5 Tỷ
227 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Căn Hộ Dịch Vụ
126 m²(3 x 30)
7,5 Tỷ
59.5 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Căn Hộ Dịch Vụ
85 m²(4.3 x 19.7)
17,5 Tỷ
206 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4.4 x 13.5)
8,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Căn Hộ Dịch Vụ
78 m²(4 x 20)
10,7 Tỷ
137 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
38 m²(4.6 x 11)
8,5 Tỷ
224 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Căn Hộ Dịch Vụ
86 m²(5 x 16.5)
17 Tỷ
198 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
135 m²(4 x 30)
36 Tỷ
267 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Căn Hộ Dịch Vụ
114 m²(4.5 x 19)
6,9 Tỷ
60.5 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Căn Hộ Dịch Vụ
26 m²(3 x 9)
3 Tỷ
115 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Căn Hộ Dịch Vụ
78 m²(4 x 19.5)
12,5 Tỷ
160 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Căn Hộ Dịch Vụ
31 m²(3.9 x 7.5)
3,4 Tỷ
110 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Căn Hộ Dịch Vụ
37 m²(4.1 x 9)
3,8 Tỷ
103 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai