Bán chung cư Căn hộ 115 Lô C3 Chung cư Phường 6 Phường Vĩnh Hội Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
29 m²(3.6 x 8)
2 Tỷ 150 Triệu
74.1 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường A | 122 triệu/m² | 41 triệu/m² - 506 triệu/m² |
| Nhà Phố mặt tiền đường A | 166 triệu/m² | 47 triệu/m² - 318 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường A | 65 triệu/m² | 65 triệu/m² - 65 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
29 m²(3.6 x 8)
2 Tỷ 150 Triệu
74.1 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
67 m²(4 x 14)
3 Tỷ 150 Triệu
47 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
71 m²(4.5 x 16)
25 Tỷ
352 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
17 m²(31 x 6)
1 Tỷ 850 Triệu
109 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
12,7 Tỷ
318 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
140 m²(6.8 x 20)
12 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
51 m²(5 x 10.2)
12,5 Tỷ
245 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
51 m²(5 x 10)
12,5 Tỷ
245 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(8 x 8)
6,3 Tỷ
98.4 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
68 m²(8 x 8.5)
6 Tỷ 250 Triệu
91.9 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
2 Tỷ 850 Triệu
59.4 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
30 m²(3 x 10)
3 Tỷ 680 Triệu
123 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
46 m²(4 x 17)
4,2 Tỷ
91.3 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
29 m²(3 x 9)
2 Tỷ 250 Triệu
77.6 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Đất
69 m²(4 x 13.6)
4,5 Tỷ
65.2 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4 x 12.5)
2 Tỷ 50 Triệu
41 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
63 m²(4 x 15.2)
15 Tỷ
238 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
51 m²(5 x 10.2)
10,9 Tỷ
214 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(5 x 18)
7,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
44 m²(7.6 x 5.7)
5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai