Bán đất 2 mặt tiền 204B6/6/2 Nguyễn Văn Hưởng Phường An Khánh
Đất
221 m²(5 x 22)
38 Tỷ
172 Triệu/m²P.An Khánh
Mức giá
30 - 50 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất đường nội bộ đường Nguyễn Hoàng | 195 triệu/m² | 195 triệu/m² - 195 triệu/m² |
| Đất đường nội bộ đường Nguyễn Văn Hưởng | 232 triệu/m² | 172 triệu/m² - 300 triệu/m² |
Đất
221 m²(5 x 22)
38 Tỷ
172 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
164 m²(10 x 16.4)
49,2 Tỷ
300 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
210 m²(10.5 x 20)
40 Tỷ 950 Triệu
195 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Hoàng
Đất
164 m²(10 x 16)
44 Tỷ
268 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
196 m²(10 x 20)
47,5 Tỷ
242 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
241 m²(10 x 24)
42,5 Tỷ
176 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai