Bán nhà hẻm 766/68 Cách Mạng Tháng Tám, Tân Sơn Nhất
Nhà phố
61.6 m²(3.8 x 15.5)
14,7 Tỷ
239 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
14,8 Tỷ
~ 185 Triệu/m²80m²
(3.5m x 23m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | 23m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 |
SIÊU PHẨM ĐẤT PHỔ QUANG GIÁ 180 TRIỆU/M2. 10 NĂM RỒI MỚI CÓ MIẾNG NGON NHƯ NÀY GẦN SÂN BAY.
✅ Hẻm trải nhựa 4 mét, vỉa hè, ô tô tải tránh.
✅ Trung tâm Tân Bình, cách 1 căn mặt tiền Phổ Quang đoạn VIP: Văn phòng, chung cư, kinh doanh đỉnh. Hẻm thông tứ tung. Vuông đét.
✅ Pháp lịch sạch bong, sẵn sàng công chứng.
Nhà phố
61.6 m²(3.8 x 15.5)
14,7 Tỷ
239 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
14,8 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Căn Hộ Dịch Vụ
99 m²(3.6 x 27)
14,8 Tỷ
149 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Lội
Nhà phố
64 m²(5 x 12)
14 Tỷ 680 Triệu
229 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Yên Thế
Nhà phố
63 m²(4.7 x 13.5)
14 Tỷ 680 Triệu
233 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Yên Thế
Căn Hộ Dịch Vụ
68 m²(3.6 x 18)
14,8 Tỷ
218 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
61.6 m²
14.7 Tỷ
239 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
14,9 Tỷ
266 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai