Bán nhà hẻm 202/61A Phạm Văn Hai Phường Tân Sơn Nhất Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
61 m²(4.3 x 14.2)
6,5 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
6,5 Tỷ
~ 101 Triệu/m²64.5m²
(3.9m x 11.5m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.9m | |
| Dài | 11.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 64.5 m2 |
LV60_26( T837)
??HẺM Ô TÔ PHẠM VĂN HAI P5 TÂN BÌNH GIÁP QUẬN 10, Q3, 64.5M2, ĐẤT TIỆN XÂY MỚI THEO NHU CẦU KHÁCH , CHỈ NHỈNH 6 TỶ TL . CHỐT??????
Mô tả:
+Vị trí khu Vip Phạm Văn Hai Tân Bình Giáp Quận 10, Q3, tiện qua Phú Nhuận.
+ Hẻm Trước nhà xe VF3 đỗ cửa, xe 7 chỗ cách 15m, gần mặt tiền đi theo hẻm 159 vào.
Nhà phố
61 m²(4.3 x 14.2)
6,5 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
61 m²(4.3 x 14)
6,5 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
35 m²(5 x 7)
6,5 Tỷ
186 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
38 m²(3.5 x 11.5)
6,5 Tỷ
171 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Đất
57 m²(3.8 x 14)
6,7 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Sông Thương
Nhà phố
51 m²(3.1 x 15.5)
6,5 Tỷ
127 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
42.7 m²
6.5 Tỷ
152 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
42 m²
6.5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai