Bán nhà 29 Đường Số 475 Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
60 m²(4.1 x 14.6)
3,6 Tỷ
60 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 475
3,6 Tỷ
~ 37.9 Triệu/m²95m²
(4.2m x 23m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.2m | |
| Dài | 23m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 95 m2 |
95m2(4.2x23), full thổ, Đường trc nhà 3m, oto đỗ cổng, cách nhà 20m, Nam Hòa Phước long A, phù hợp xây căn hộ dịch vụ, 3.6 tỷ thì kiếm đâu ra miếng thứ 2.
+ Đất chính chủ lâu đời
+ Full thổ.
+ Oto đỗ cổng, cách nhà 20m, trước nhà 3m.
+ Gần Đường Nam Hòa, Tây Hòa.
+ Sổ đỏ, không quy hoạch lộ giới.
+ Giá thị trường nếu oto vô được tầm 6 tỷ, còn như miếng của mình tầm 4.5 tỷ.
+ Phù hợp khách đầu tư lướt, đầu tư xây CHDV.
Nhà phố
60 m²(4.1 x 14.6)
3,6 Tỷ
60 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 475
Nhà phố
48.8 m²(3.8 x 13)
3,6 Tỷ
73.8 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 22
Nhà phố
44 m²(3.9 x 11.2)
3,6 Tỷ
81.8 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 475
Nhà phố
42 m²(4.4 x 8.8)
3,6 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 14
Đất
60 m²(4 x 15)
3,4 Tỷ
56.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Đất
60 m²(4.56 x 14)
3,6 Tỷ
60 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Đất
95 m²(4.2 x 23)
3,6 Tỷ
37.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 26
Đất
61 m²(4.2 x 14.5)
3,7 Tỷ
60.7 Triệu/m²P.Phước Long
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai