Bán nhà 147 Liên Phường Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
218 m²(7.2 x 30)
57 Tỷ
261 Triệu/m²P.Phước Long
Mức giá
50 - 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 122 triệu/m² | 31 triệu/m² - 540 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 146 triệu/m² | 75 triệu/m² - 254 triệu/m² |
| Đất | 106 triệu/m² | 100 triệu/m² - 111 triệu/m² |
Nhà phố
218 m²(7.2 x 30)
57 Tỷ
261 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn Hộ Dịch Vụ
319 m²(8.4 x 24.4)
81 Tỷ
254 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Nhà phố
1000 m²(33 x 38)
75 Tỷ
75 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 44
Nhà phố
815 m²(15 x 55)
85 Tỷ
104 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
490 m²(9.2 x 35.5)
70 Tỷ
143 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
984 m²(28 x 35)
77 Tỷ 790 Triệu
79.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 44
Nhà phố
650 m²(12 x 50)
66 Tỷ
102 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
650 m²(12 x 50)
66 Tỷ
102 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
750 m²(8 x 48)
75 Tỷ
100 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
815 m²(15 x 55)
85 Tỷ
104 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
650 m²(12 x 50)
70 Tỷ
108 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
54 Tỷ
540 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
1054 m²(30 x 35)
75 Tỷ
71.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Hồ Bá Phấn
Nhà phố
1054 m²(28 x 38)
75 Tỷ
71.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 44
Nhà phố
815 m²
85 Tỷ
104 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 22
Nhà phố
815 m²(8 x 57)
85 Tỷ
104 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 22
Nhà phố
939 m²(17 x 55)
83 Tỷ
88.4 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
1450 m²(21 x 64)
57 Tỷ
39.3 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 339
Căn Hộ Dịch Vụ
640 m²(13.5 x 47)
70 Tỷ
109 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
815 m²(15 x 55)
85 Tỷ
104 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai