Bán đất thửa 536 tờ 77 Đường Số 250 Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Đất
210 m²(10 x 21)
21 Tỷ
100 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Phước Long
Đường
Tất cả
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 152 triệu/m² | 37 triệu/m² - 367 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 155 triệu/m² | 61 triệu/m² - 341 triệu/m² |
| Đất | 95 triệu/m² | 71 triệu/m² - 129 triệu/m² |
| Biệt Thự | 132 triệu/m² | 111 triệu/m² - 172 triệu/m² |
| Nhà Cấp 4 | 119 triệu/m² | 99 triệu/m² - 153 triệu/m² |
Đất
210 m²(10 x 21)
21 Tỷ
100 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
438 m²(11 x 38)
29,5 Tỷ
67.4 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
160 m²(10 x 16)
22 Tỷ
138 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
154 m²(7 x 22)
26,5 Tỷ
172 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
159 m²(6.8 x 23.5)
25 Tỷ
157 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
159 m²(6.8 x 23.5)
25 Tỷ
157 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
210 m²(6 x 35)
27 Tỷ
129 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Tây Hòa
Đất
210 m²(6 x 35)
27 Tỷ
129 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Tây Hòa
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
25 Tỷ
156 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
190 m²(12 x 16)
22 Tỷ
116 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Diệp Minh Tuyền
Nhà phố
103 m²(5 x 25)
20,3 Tỷ
197 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
200 m²(4.2 x 50)
22 Tỷ
110 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
180 m²(10 x 18)
29 Tỷ
161 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
20 Tỷ
125 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
145 m²(7 x 20)
20 Tỷ
138 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 30
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
27 Tỷ
135 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
382 m²(20 x 24)
30 Tỷ
78.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
150 m²(5 x 27)
20,4 Tỷ
136 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
23 Tỷ
115 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
288 m²(18 x 16)
21 Tỷ
72.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai