Bán Nhà Mặt Tiền 313 Hồng Bàng, Chợ Lớn
Nhà phố
70.8 m²(4 x 19)
31 Tỷ
438 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Mức giá
30 - 50 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 429 triệu/m² | 228 triệu/m² - 821 triệu/m² |
Nhà phố
70.8 m²(4 x 19)
31 Tỷ
438 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
61 m²(13 x 4.7)
32 Tỷ
525 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Đỗ Ngọc Thạnh
Nhà phố
39 m²(3.25 x 12)
32 Tỷ
821 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
45 Tỷ
281 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Chí Thanh
Nhà phố
125 m²(7.3 x 17)
50 Tỷ
400 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
An Điềm
Nhà phố
103 m²(4.3 x 19)
35 Tỷ
340 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
103 m²(4.3 x 19)
32 Tỷ
311 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
83 m²(4.25 x 22)
35 Tỷ
422 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trịnh Hoài Đức
Nhà phố
98.9 m²(4 x 24.8)
50 Tỷ
506 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Hải Thượng Lãn Ông
Nhà phố
81 m²(4.3 x 20)
32,5 Tỷ
401 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
66 m²(4.6 x 16)
36 Tỷ
545 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Hải Thượng Lãn Ông
Nhà phố
122 m²(4.2 x 30)
40 Tỷ
328 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Thi
Nhà phố
80.6 m²(4.05 x 20)
33,5 Tỷ
416 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Ngô Quyền
Nhà phố
83.2 m²(4.25 x 22)
39 Tỷ
469 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trịnh Hoài Đức
Nhà phố
89 m²(4 x 22)
42 Tỷ
472 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Tri Phương
Nhà phố
132 m²(4 x 33)
33 Tỷ
250 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Thi
Nhà phố
136 m²(8 x 17)
31 Tỷ
228 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Chí Thanh
Nhà phố
131.1 m²(5.7 x 23)
39 Tỷ
297 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
60 m²(3.8 x 17)
31 Tỷ
517 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
74 m²(11 x 6)
31 Tỷ
419 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai