Bán nhà 26 Phú Hữu Phường Chợ Lớn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
34 m²(2.8 x 12)
15 Tỷ
441 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Mức giá
15 - 20 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 308 triệu/m² | 74 triệu/m² - 925 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 166 triệu/m² | 166 triệu/m² - 166 triệu/m² |
Nhà phố
34 m²(2.8 x 12)
15 Tỷ
441 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phú Hữu
Nhà phố
83 m²(4 x 20.75)
19,5 Tỷ
235 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phan Phú Tiên
Căn Hộ Dịch Vụ
110 m²(3 x 13)
18,3 Tỷ
166 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Ngô Nhân Tịnh
Nhà phố
90 m²(4 x 21)
19,5 Tỷ
217 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phan Phú Tiên
Nhà phố
64 m²(3.5 x 18)
20 Tỷ
313 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Tân Hưng
Nhà phố
54 m²(4.5 x 12)
15 Tỷ
278 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
76 m²(3.8 x 21)
18,5 Tỷ
243 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phú Hữu
Nhà phố
49 m²(3.9 x 14.8)
15 Tỷ
306 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phú Định
Nhà phố
54 m²(3.4 x 16)
18,2 Tỷ
337 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Thị Nhỏ
Nhà phố
61.8 m²(10 x 23)
17,9 Tỷ
290 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phùng Hưng
Nhà phố
48 m²(3.2 x 15)
15 Tỷ
313 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Lương Nhữ Học
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
18 Tỷ
327 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
74.8 m²(4.4 x 17)
17 Tỷ
227 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
55 m²
19 Tỷ
345 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Lương Nhữ Học
Nhà phố
20 m²
18,5 Tỷ
925 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phùng Hưng
Nhà phố
74 m²(3.6 x 20.5)
19,5 Tỷ
264 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
52 m²(3.4 x 15.3)
17 Tỷ
327 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phù Đổng Thiên Vương
Nhà phố
47 m²(15 x 4)
15,7 Tỷ
334 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Mạc Cửu
Nhà phố
211 m²(4 x 10)
15,5 Tỷ
73.5 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phùng Hưng
Nhà phố
112 m²(5.6 x 22)
19 Tỷ
170 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Bình Trọng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai