Bán chung cư Hoàng Hoa Thám Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
408 m²(10 x 30)
56,9 Tỷ
139 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Hoàng Hoa Thám | 171 triệu/m² | 100 triệu/m² - 245 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Hoàng Hoa Thám | 162 triệu/m² | 125 triệu/m² - 196 triệu/m² |
| Đất đường Hoàng Hoa Thám | 131 triệu/m² | 130 triệu/m² - 133 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
408 m²(10 x 30)
56,9 Tỷ
139 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Đất
37 m²(3.1 x 7.6)
4,8 Tỷ
130 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Căn Hộ Dịch Vụ
109 m²(6.2 x 12)
17,9 Tỷ
164 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
57 m²(5 x 11)
7,8 Tỷ
137 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
56 m²(4.7 x 12)
10,3 Tỷ
184 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
45 m²(3.3 x 12)
9,2 Tỷ
204 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
90 m²(4.5 x 20)
18 Tỷ
200 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Đất
64 m²(3.1 x 15)
8,3 Tỷ
130 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
56 m²(36 x 15)
11 Tỷ
196 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
46 m²(33 x 14)
9,2 Tỷ
200 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
39 m²(3.5 x 11)
7 Tỷ 450 Triệu
191 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
39 m²(3.5 x 12)
8,7 Tỷ
223 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(3.9 x 15)
10 Tỷ 999 Triệu
196 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
39 m²(4 x 10)
7 Tỷ 850 Triệu
201 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Căn Hộ Dịch Vụ
35 m²(6 x 5.8)
5,8 Tỷ
166 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
57 m²(5 x 11)
7,8 Tỷ
137 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
39 m²(3.5 x 11)
7 Tỷ 450 Triệu
191 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Đất
55 m²(3.1 x 8.1)
7,3 Tỷ
133 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
37 m²(3.3 x 11)
6 Tỷ 950 Triệu
188 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
37 m²(3.3 x 11)
6 Tỷ 950 Triệu
188 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai