Bán nhà 267 Nhà MT Lê Trọng Tấn Phường Tân Sơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
175 m²(6.7 x 26)
31 Tỷ
177 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
32 Tỷ
~ 133 Triệu/m²241m²
(12.5m x 20m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 12.5m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 241 m2 |
BIỆT THỰ LÔ GÓC KIỂU CHÂU ÂU ĐANG LÀM VĂN PHÒNG CÔNG TY.
DT: 241M2, 4 TẦNG BTCT THÔNG SUỐT, GIÁ CỰC TỐT.
KHU VỰC DÂN TRÍ CAO CẤP SƠN KỲ, TÂN PHÚ.
Khu BIỆT THỰ cao cấp đang làm văn phòng Công ty. Khu vực buôn bán sầm uất nhất.
+ Vị trí: Lô góc mặt tiền đường nội khu chung cư SƠN KỲ 1, ngay AEON TÂN PHÚ.
+ Dt: 241m2 (12.5 x 20)m kích thước chuẩn cho BIỆT THỰ.
+ Kết cấu: 4 Tầng BTCT, sân trước, ban công và giếng trời sau rất thông thoáng, mát mẻ.
- Tầng trệt: Gara xe hơi, hố chờ thang máy và chủ nhà đang kính doanh vật liệu xây dựng.
- Tầng 2, 3 và 4 thiết kế mở để làm kho chứa vật liệu.
+ Các lầu đều có ban công và giếng trời rất thông thoáng. Sàn các lầu thông tầng chủ mới có thể về tự sửa lại mới theo ý mình
+ Hướng: ĐN
+ Sổ cực đẹp đang gửi ngân hàng.
Nhà phố
175 m²(6.7 x 26)
31 Tỷ
177 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
123 m²(6 x 21)
32 Tỷ
260 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
160 m²(9.7 x 20)
31 Tỷ
194 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(10 x 20)
32,5 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
188 m²(10 x 20)
32 Tỷ
170 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường C1
Nhà phố
410 m²(5.5 x 50)
33 Tỷ
80.5 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
410 m²(5.5 x 50)
33 Tỷ
80.5 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
266 m²(9 x 30)
31 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai