Bán đất thửa 695 tờ 105 Tân Thành Phường Tân Sơn Tp Hồ Chí Minh
Đất
269 m²(8.1 x 30)
33,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
Tân Thành
32,5 Tỷ
~ 163 Triệu/m²200m²
(10m x 20m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 200 m2 |
28.4.25 mở bán lại hh không đổi.
BIỆT THỰ OFFICE THIẾT KẾ TÂN CỔ ĐIỂN KIỂU CHÂU ÂU ĐẸP LUNG LINH ĐANG CHO THUÊ LÀM VĂN PHÒNG VÀ CÀ PHÊ CHILL CHILL. ĐẲNG CẤP CAO THU NHẬP 70 TRIỆU/TH.
+ VỊ TRÍ ĐẸP PHÙ HỢP KINH DOANH KHU VỰC CAO CẤP SƠN KỲ, TÂN PHÚ.
Dt: 200M2 (10 X 20)M, 4 TẦNG BTCT. HỆ THỐNG THANG MÁY, THANG BỘ XỊN. BÃI XE CC ĐƯỢC CẢ TRĂM CHIẾC XM.
+ GIÁ CỰC TỐT.
Khu BIỆT THỰ cao cấp đang làm văn phòng Công ty Quốc tế. Khu vực buôn bán sầm uất nhất.
+ Vị trí: Mặt tiền đường nội khu chung cư SƠN KỲ 1, ngay AEON TÂN PHÚ.
+ Dt: 200m2 (10 x 20)m kích thước chuẩn cho BIỆT THỰ.
+ Kết cấu: 4 Tầng BTCT, sân trước, ban công và giếng trời sau rất thông thoáng, mát mẻ.
- Tầng trệt: Gara xe hơi, khu vực trệtcho thuê mt bán cà phê, khu riêng tiếp khách ngồi bàn việc cùng khu quầy bán thu ngân riêng biệt với phong cách TÂN CỔ
- Tầng 1: Phòng Tổng Giám Đốc, Phòng họp và 2 phòng làm việc cho nhân viên.
- Tầng 2, 3 và 4 thiết kế mỗi lầu 3 phòng làm việc, phòng nghỉ ngơi cho nhân viên, kho chứa và phòng lưu trữ hồ sơ.
+ Các lầu đều có ban công và giếng trời rất thông thoáng.
+ Nội thất xịn thiết kế sang trọng như khách sạn 5 sao. Thang đi bộ và thang máy rất xịn sò thiết kế nhận diện khuôn mặt và dừng đậu các tầng, cùng hệ thống camera giám sát 24/7.
+ Sổ tuyệt đẹp công chứng ngay.
Đất
269 m²(8.1 x 30)
33,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
Tân Thành
Nhà phố
175 m²(6.7 x 26)
31 Tỷ
177 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
123 m²(6 x 21)
32 Tỷ
260 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
188 m²(10 x 20)
32 Tỷ
170 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường C1
Căn Hộ Dịch Vụ
241 m²(12.5 x 20)
32 Tỷ
133 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
410 m²(5.5 x 50)
33 Tỷ
80.5 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
410 m²(5.5 x 50)
33 Tỷ
80.5 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
266 m²(9 x 30)
31 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai