Bán chung cư Bình Phú Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(4 x 22)
3,8 Tỷ
42.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
4,2 Tỷ
~ 31.6 Triệu/m²133m²
(8.3m x 17m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8.3m | |
| Dài | 17m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 133 m2 |
? LÔ GÓC, HẺM THÔNG, DIỆN TÍCH RỘNG, TƯƠNG LAI RA MẶT TIỀN ĐƯỜNG, ĐANG CHO THUÊ 8TR/TH, GIÁ CHỐT BẤT NGỜ.
+ Nhà lô góc, diện tích rộng, vị trí đẹp, chủ đang cho thuê 8tr/th.
+ Nhà C4 còn đẹp, đầy đủ công năng PK, 2 PN, Bếp, sân rộng thoáng mát.
+ Khu vực tiềm năng, trước nhà chuẩn bị xây Chung cư, khu phức hợp. Lúc đó giá trị đất sẽ tăng cao theo tiến độ phát triển.
☎ 0949.888.799
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(4 x 22)
3,8 Tỷ
42.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Căn Hộ Dịch Vụ
130 m²(10 x 15)
4 Tỷ 250 Triệu
32.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
83 m²(7 x 12)
4,1 Tỷ
49.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Căn Hộ Dịch Vụ
115 m²(5.5 x 21)
3 Tỷ 990 Triệu
34.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Căn Hộ Dịch Vụ
172 m²(6 x 18)
4,2 Tỷ
24.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Căn Hộ Dịch Vụ
32 m²(4 x 8)
4,2 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(4 x 14)
4,1 Tỷ
73.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Căn Hộ Dịch Vụ
32 m²(4 x 8)
4,4 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai