Bán chung cư Thửa 564 tờ 133 Bình Chiểu Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
45 m²(4.5 x 10)
3,9 Tỷ
86.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
3 Tỷ 990 Triệu
~ 34.7 Triệu/m²115m²
(5.5m x 21m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.5m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 115 m2 |
20/07/2023: Chủ khóc sưng cả mắt - giảm thêm 201tr - Chào mới 3.99 tỷ - Hh thơm ngát .
10/02/2023 : Chủ ngộp giảm thêm 300tr -> chào mới 4.2 tỷ ... hương hoa thơm ngát ???.
01/01/2023 giảm 200tr => Chào mới 4.5 tỷ.?
Mô tả:
+ Nhà thiết kế 1 trệt 1 lầu. 2Pn, 3wc, phía sau có 5 phòng cho thuê thu nhập 15tr/1th. Thích hợp khách mua đầu tư giữ tiền đỉnh. Tiện xây mới kinh doanh căn hộ dịch vụ.
+ Hẻm ô tô thông thoáng - tứ tung ra hẻm 67 Lê Thị Hoa, sạch sẽ. Không ngập nước
+ Diện tích công nhận đủ 114m2 , giá rẻ so với thị trường,
+ Vị trí sầm uất, gần Chợ đầu mối, cầu vượt gò dưa. Tiện ích xung quanh đầy đủ.
Căn Hộ Dịch Vụ
45 m²(4.5 x 10)
3,9 Tỷ
86.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
45 m²(4.5 x 10)
3,9 Tỷ
86.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(4 x 22)
3,8 Tỷ
42.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Căn Hộ Dịch Vụ
83 m²(7 x 12)
4,1 Tỷ
49.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Căn Hộ Dịch Vụ
51 m²(4.7 x 11)
3 Tỷ 950 Triệu
77.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
172 m²(6 x 18)
4,2 Tỷ
24.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Căn Hộ Dịch Vụ
32 m²(4 x 8)
4,2 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(4 x 14)
4,1 Tỷ
73.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai